Cộng Đồng Teen-Sân chơi dành cho teen 9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cộng Đồng Teen-Sân chơi dành cho teen 9x

xin chào các bạn. đây là diễn đàn chung của mọi người

Trang ChínhTrang Chính  Gửi TDYTGửi TDYT  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  shop huân chuơngshop huân chuơng  shop thú nuôishop thú nuôi  shop avatar-animeshop avatar-anime  úp ảnhúp ảnh  game caro onlinegame caro online  shop vípshop víp  shop nhẫn cuớishop nhẫn cuới  NhạcNhạc  
phản ánh 2be Trả lờiphản ánh 2be - 13 Trả lời
nhi nhỏ nhắn Trả lờinhi nhỏ nhắn - 12 Trả lời
làm pạn gái của anh, em nhé! Trả lờilàm pạn gái của anh, em nhé! - 10 Trả lời
tuyen ck nek hjhj Trả lờituyen ck nek hjhj - 10 Trả lời
Tổng hợp những bài thuốc Cổ Truyền có thể chữa nhiều bệnh Trả lờiTổng hợp những bài thuốc Cổ Truyền có thể chữa nhiều bệnh - 9 Trả lời
thong bao tuyen thanh vien Trả lờithong bao tuyen thanh vien - 7 Trả lời
Trái tim của Gió Trả lời Trái tim của Gió - 7 Trả lời
: Chuyện Tình Hoàng Tử! Trả lời: Chuyện Tình Hoàng Tử! - 6 Trả lời
Hot Girl Sam Trả lờiHot Girl Sam - 6 Trả lời
Admin Vào Đây Nhé =]]z Trả lờiAdmin Vào Đây Nhé =]]z - 5 Trả lời
loren kid lượt xemloren kid - 5912 Xem
girl xinh dey xem dung` chay :face: lượt xemgirl xinh dey xem dung` chay :face: - 5057 Xem
hình avatar dễ thương lượt xemhình avatar dễ thương - 1819 Xem
ảnh của Zyp Lyly tap2 lượt xem ảnh của Zyp Lyly tap2 - 1759 Xem
hot boy lượt xem hot boy - 1611 Xem
Huỳnh Thi 1995 lượt xemHuỳnh Thi 1995 - 1523 Xem
gilr xinh 13t lượt xemgilr xinh 13t - 1469 Xem
HOT GIRL lượt xem HOT GIRL - 1437 Xem
[Series] Hoạt hình 3D Tam Quốc Diễn Nghĩa - 3D Cartoon Three Kingdoms lượt xem[Series] Hoạt hình 3D Tam Quốc Diễn Nghĩa - 3D Cartoon Three Kingdoms - 1265 Xem
Cafe Halloween lượt xemCafe Halloween - 1235 Xem
lido-skid nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc Fri May 09, 2014 5:04 pm ...
:trang web này giờ bỏ cũng uổng nhỉ ai rãnh ghé thăm nhá :12.gif: :12.gif: :12.gif: :12.gif: :12.gif:
Never Give Up nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc Wed Nov 28, 2012 11:13 am ...
:- Chúc mọi ngừoi online vui vẽ
gửi vào lúc Sat Oct 27, 2012 10:08 am ...
:chúc mọi người onl vui vẻ :16.gif:
gửi vào lúc Thu Oct 25, 2012 11:08 am ...
:@@! giới thieu web cho mọi người nhaz pà kon :15.gif:
gửi vào lúc Mon Oct 22, 2012 12:10 pm ...
:giới thiệu web cho mọi ng nkaz :28.gif:
gửi vào lúc Sun Oct 21, 2012 9:13 pm ...
:chúc mọi người onl vui vẻ :18:
gửi vào lúc Sat Oct 13, 2012 9:58 pm ...
:chém gió nào ae jocolor
gửi vào lúc Wed Oct 10, 2012 10:06 am ...
:hiện tại admin rất bận k thể quản lý web dc nên sẽ nhờ sieu giúp đở trông coi web silent
gửi vào lúc Mon Oct 01, 2012 5:11 pm ...
: Laughing chúc mọi người có 1 ngày vui vẻ tại forum Biên Hòa-Home chúng tôi hảy giới thieu web cho mọi người nkaz Laughing
gửi vào lúc Sun Sep 30, 2012 10:12 pm ...
: Neutral hãy giớii thieu web cho mọi người nhé
gửi vào lúc Sun Sep 30, 2012 8:41 pm ...
: Razz Razz Razz chúc mọi người có 1 đêm trung thu zz bên gd..ng than và bạn bè nkazzz @@
lido-skid nhắn với»kubeo
gửi vào lúc Thu Sep 27, 2012 11:28 am ...
:post nhìu bài lên nkaz
gửi vào lúc Thu Sep 27, 2012 9:35 am ...
:@@
lido-skid nhắn vớitất cả thành viên
gửi vào lúc Sat Aug 18, 2012 1:23 pm ...
:chúc mọi người onl vui vẻ và hp tại ABT...hãy giới thiệu web mìh cho bạn bè và người thân nhé
lido-skid nhắn vớitất cả thành viên
gửi vào lúc Sat Aug 18, 2012 2:22 pm ...
:thành vien trong web giúp admin giói thiệu web nhaz hihi
KuBeo nhắn vớiTat ca thanh vien
gửi vào lúc Sat Aug 18, 2012 1:08 pm ...
:chuc' cac' ban 1 ngay` online that vui va hanh phuc

Ví dụ anh thích em ....... ^^Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Sep 23, 2012 8:30 pm
khang nguyen
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat18
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat10Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat12Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat13
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat15
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat17
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat19Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat21Ví dụ anh thích em ....... ^^ Bgavat22
Biên Hòa Home-khangnguyen_koolboy
Tước HiệuTHÀNH VIÊN CHÍNH THỨC

THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC
Hiện đang:

post post : 20 Points Points : -1439
thanks thanks : 0
Birthday Birthday : 20/11/1993 ngày gia nhập : 28/07/2012 Age : 30
Đến từ Đến từ : tp hcm
châm ngôn sống châm ngôn sống : khang nguyen

Profile khangnguyen_koolboy
post post : 20
Points Points : -1439
thanks thanks : 0
Birthday Birthday : 20/11/1993
Đến từ Đến từ : tp hcm
châm ngôn sống châm ngôn sống : khang nguyen

Ví dụ anh thích em ....... ^^ Vide10

Bài gửiTiêu đề: Ví dụ anh thích em ....... ^^
Loading

khang nguyen
Tiêu đề: Ví dụ anh thích em ....... ^^

Đó là sự thật không thể chối cãi được rồi. Vì sao à? Bởi...

Trước khi quen anh, ý nghĩ đầu tiên của em khi ngủ dậy là: "Lại muộn học rồi". Còn bây giờ là: "Cầu trời mọi điều tốt đẹp đến với anh ấy hôm nay".

Trước khi quen anh, ý nghĩ cuối cùng của em trước khi ngủ là... chẳng kịp nghĩ thì đã ngủ khì mất. Còn bây giờ, hết quay trái, quay phải, hết tắt điện đi rồi lại bật điện lên chỉ vì phải đánh vật với câu hỏi mà em biết thừa chả bao giờ có câu trả lời: "Trong giấc mơ anh, có em... không?"

Trước khi quen anh, ngày nào em cũng than vãn vài chục lần câu "cuộc đời thật buồn bởi em chẳng có nổi một lý do nào để buồn". Bây giờ, thì em không thể hét nổi nữa bởi em đã tìm được hàng vạn lý do... Chẳng hạn... có lẽ mạng bị lỗi nên tin nhắn đến muộn. Nghe thì cái lý do này thật vô lý nhưng anh cứ thử thích em đi, anh sẽ biết ngay là em nói sai hay nói đúng.
Thế ví dụ... anh cũng thích em đi. Thì sao nhỉ? Chỉ ví dụ thôi nhé:

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào em cũng cười rất nhiều cho mà xem. Trên đời làm gì có ai buồn khi người mình thích cũng thích mình cơ chứ. Cuộc sống sẽ tràn ngập niềm vui. Chẳng phải những niềm vui còn được mang tên là "hạnh phúc" đó sao?

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào em cũng dịu dàng đi cho mà xem. Em sẽ chẳng bao giờ chí choé, cãi nhau ầm ĩ với mấy thằng bạn nữa, sẽ nói năng thật nhỏ nhẹ. Anh không tin em làm được đúng không? Thế thì phải thử mới biết được chứ.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, lúc anh buồn có thể em sẽ chẳng làm cho anh vui lên được. Nhưng em có thể buồn cùng anh đấy. Mà một người buồn thì thật... chán. Hai người buồn chắc hẳn sẽ... vui hơn. Anh có tin vào điều ấy không? Nếu không thì cũng phải thử mới biết được.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi, có thể anh thấy lắm lúc em nói nhiều kinh khủng. Nhưng vào lúc anh muốn có một người lắng nghe, thì em vẫn có thể ngồi cạnh anh im lặng. Có thể, em sẽ chẳng làm được gì cho anh cả. Nhưng: I'll be there for you, this five word I swear to you . Anh lại không tin à? Thế thì anh hãy một lần... thử đi. Anh sẽ biết kết quả ngay mà.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi ấy, có thể như anh thấy đấy - em là một con nhóc rất bình thường đôi khi còn ngốc nghếch nữa. Nhiều cái chẳng biết gì. Tại anh rất là thông minh. Nhưng nếu một lúc nào đó anh cảm thấy mệt mỏi... thì em sẽ dắt anh đến một nơi mà em đảm bảo chẳng có ai biết đâu. Một nơi không có nỗi buồn, không có điều gì khiến con người phải mệt mỏi. Anh cứ thử... thích em đi, rồi anh sẽ biết em nói dối hay nói thật.

Và cuối cùng... nếu anh thích em, không ví dụ đâu nhé! Đang nói thật đấy. Thì em rất muốn nói với anh một điều, một điều mà khi nào ví dụ thành sự thật em sẽ nói cho riêng mình anh nghe.

Cứ cho đi mà chẳng cần nhất thiết được nhận lại.
Cứ hy vọng đi để rồi có thể phải thất vọng.

Chẳng phải "có một việc để làm - có một điều để hi vọng - có một người để chờ đợi" đã là hạnh phúc rồi đó sao.

Chữ kí của khangnguyen_koolboy

Tài Sản của khangnguyen_koolboy
Xem chủ đề cũ hơnChủ đề cũ Xem chủ đề mới hơnChủ đề mới

Ví dụ anh thích em ....... ^^

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.